MKATABA

Kati ya
MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFTI WA MAZINGIRA MJINI GEITA
(GEUWASA)

~ Na
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Kwa ajili ya
KWA AJILI YA KUPIGA PLASTER TENKI KWA NDANI

APRIL, 2022

Mkataba huu wa ajili ya kupiga plasterndani ya Tenki la Maji Kanyara umefikiwa leo hii
tarehe....\ i, MWEZ.... S v mwaka. RLE3R..........

Kati ya

Mamalaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mjni Geita (GEUWASA) ya S. L. P 477 Geita
(ambayo katika Mkataba huu inafahamika kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja,

na
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(Ambayekatika Mkataba huu anafahamika kama “Fundi”) kwa upande mwingine. Ambapo,
amekubaliwa na mwajili kufanya kazi ya kutindua Plaster yote iliyowekwa mwanzo na kuweka
mpya kwenye ukuta wa tenki la maji kwa ndani baada ya kuanza kuvuja baada ya kuingiza maji.
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divyo, pande zote mbili zinakubaliana ifuatavyo:-

e Kutindua plaster ya zamani na kuweka mpya.
e« Kumwaga zege kwenye base ya nchini ya Tenki.

2. Gharama ya Kazi yote ni TZS 950,000/=
3. Malipo: Malipo yatafanyika kama ifuatavyo:-

Malipo yatafanyika kulingana na kazi iliyofanyika KAMA USHUHUDA WA
MAKUBALIANO haya, pande zote mbili zimetia saini leo hii, kwa tarehe na kwa namna

inavyosomeka hapa chini:-
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